1.Applicable Material Ya bambanta
Allon jijjiga na jujjuya yana da aikace-aikace da yawa, kuma yana iya duba ƙaƙƙarfan barbashi, foda da ruwaye.Duk da haka, akwai da yawa crystalline granular da gaggautsa kayan da ba su dace da nunawa ta Rotary vibrating allo, kamar kaji jigon, monosodium glutamate, sugar, da sauransu.Gilashin girgiza shi ne motsi mai motsi na elliptical ba tare da girgiza mai sauri ba, wanda ba shi da tasiri a kan kayan aiki kuma ba zai lalata siffar kayan ba, wanda ke inganta yawan amfanin ƙasa.
2, Fitowa Daban-daban
Idan kuna son babban fitarwa ana ba da shawarar yin amfani da allon lilo, idan kuna son babban daidaito kuna buƙatar amfani da allon jijjiga rotary.Wannan shi ne saboda fuskar allo na allon lilo yana da babban yanki a cikin hulɗa da kayan, yayin da wurin da ake amfani da shi na allon jijjiga na juyawa yana da ƙananan.Mafi girman ɓangaren lambar sadarwa tsakanin fuskar allo da kayan, mafi girman fitarwar samfurin, kuma ƙarami ɓangaren lamba, mafi kyawun daidaiton nunawa.
3, Daidaiton Dubawa
Saboda allon jijjiga na jujjuya yana cikin nau'i na motsi mai girma uku, kuma hanyar aiki na allon jijjiga ya dogara da ninka wurin nunin, daidaiton nuninsa zai iya kaiwa sama da 95%.
4, Motoci daban-daban
Allon jijjiga na jujjuya yana amfani da injin girgizar tsaye, wanda ke da ɗan gajeren rayuwar sabis da tsadar kulawa.Saboda ka'idar sauye-sauye mai sauƙi, allon girgiza yana tabbatar da rayuwar na'ura.
5, Babban Bambancin Farashin
Akwai babban bambanci na farashi tsakanin allon lilo da allon jijjiga rotary.A matsayin daidaitaccen samfuri a cikin kayan aikin nunawa, an samar da allon girgiza rotary shekaru da yawa, tare da balagaggen fasaha da cikakkun wuraren tallafi, don haka aikin farashi yana da yawa.A matsayin sabon nau'in samfur, allon lilo yana da ɗan rikitarwa don kera kuma daidaitawar ba cikakke ba ne, don haka farashin gabaɗaya ya ninka sau da yawa fiye da na allo mai girgiza juyawa.
Ko allon lilo ko allo mai jujjuyawa mai girma uku, abokan ciniki suna buƙatar zaɓi bisa ga ainihin abin da ake buƙata.
Lokacin aikawa: Satumba-20-2022