• banner samfurin

YZD Series Vibrator motor

Takaitaccen Bayani:

Sunan Alama  Hongda
Samfura YZD/YZS/YZU
Sandunansu  2, 4, 6 Sanda
Wutar lantarki 220V-660V
Ƙarfi 0.12-8.5kw

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura don YZD Vibrating Motor

YZD vibrating motor kuma ake kira YZU ko YZS vibrator, shi ne wani excitation tushen cewa hade da ikon tushen da vibration source.The m karfi za a iya gyara tare da stepless.and shi ne manufa kayan aiki na karfe, ma'adinai, gini abu, kwal. , hatsi, Abrasive kayan, sinadaran masana'antu da dai sauransu, kuma shi za a iya amfani da bin, hopper, chute, don kauce wa abu tsaya da kuma yin abu azumi motsi.It yana da fadi da kewayon aikace-aikace.

Aikace-aikace

YZD Vibrator Motor (1)

1.Vibrating allo: mikakke vibrating allo, ma'adinai vibrating allo da dai sauransu.
2.Conveying kayan aiki:vibration conveyor,conveyor bushewa vibration,vibration a tsaye dagawa isar.
3.Feeding Machine: Vibrating Feeder, Vibrating Hopper, Vibration Filling Machine.
4.Other vibration kayan aiki: vibrating dandamali.

Tsarin Motoci

YZD Vibrator Motor (2)

Tsarin Masana'antu

JZO Vibrator Motor (2)

Yadda za a tabbatar da samfurin

Samfura

Frenqueny

(RPM)

Karfi

(KN)

Ƙarfi

(KW)

Lantarki

(A)

YZD-1.5-2

3000

1.5

0.12

0.36

YZD-2.5-2

2.5

0.22

0.66

YZD-3-2

3

0.25

0.75

YZD-5-2

5

0.37

1.11

YZD-10-2

10

0.75

2.25

YZD-15-2

15

1.1

3.3

YZD-20-2

20

1.5

4.5

YZD-30-2

30

2.2

6.6

YZD50-2

50

3.7

11.1

YZD-1-4

1500

1

0.09

0.27

YZD-1.5-4

1.5

0.12

0.36

YZD-3-4

3

0.18

0.54

YZD-5-4

5

0.25

0.75

YZD-10-4

10

0.55

1.65

YZD-15-4

15

0.75

2.25

YZD-20-4

20

1.1

3.3

YZD-30-4

30

1.5

4.5

YZD-50-4

50

2.2

6.6

YZD-75-4

75

3.7

11.1

YZD-1.5-6

1000

1.5

0.12

0.36

YZD-3-6

3

0.25

0.75

YZD-5-6

5

0.37

1.11

YZD-8-6

8

0.55

1.65

YZD-10-6

10

0.75

2.25

YZD-15-6

15

1.1

3.3

YZD-20-6

20

1.5

4.5

YZD-30-6

30

2.2

6.6

YZD-40-6

40

3

9

YZD-50-6

50

3.7

11.1

YZD-75-6

75

5.5

16.5

YZD-100-6

100

7.5

22.5

YZD-125-6

125

8.5

25.5

Yadda za a tabbatar da samfurin

1. Idan kun taɓa amfani da motar, don Allah a ba ni lambar ƙirar kai tsaye.
2. Idan ba ka yi amfani da mota, Don Allah tabbatar da tambayoyi kamar yadda a kasa: Power, m karfi, Yawan dogayen sanda, Girman shigarwa.yawan sets.Voltages da hertz.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu alaƙa

    • VB Series Vibrator motor

      VB Series Vibrator motor

      Bayanin Samfura don VB Vibrator Motar VB Vibrator Motor shine sabon nau'in injin da muke kamfani yana ɗaukar fa'idodin wasu kamfanoni. ƙirar harsashi da zarar an gama simintin, wanda ke ƙara ƙarfin sa. Canjin garkuwar kariya ta waje don amfani da zane ɗaya-kashe mutu cikakke, yana sa mafi kyawun sitiriyo kayan injin girgiza. Ko ta yaya, VB- vibration motor ƙarfafa da ...

    • YK Series Allon Vibrating

      YK Series Allon Vibrating

      Bayanin Samfura don YK ma'adinan Haƙarƙari Ana amfani da allo mai girgiza YK Mining Vibrating Screen don raba kayan zuwa girma dabam dabam don ƙarin aiki.Ko don amfani na ƙarshe.Dangane da bukatar mu.An raba kayan ta hanyar wucewa ta cikin akwatin allo mai girgiza wanda ke da nau'i-nau'i daban-daban masu girma dabam. Kayan ya fada kan masu jigilar kaya wanda ke tara samfurori na ƙarshe.Ana iya amfani da samfuran ƙarshe a cikin gini da gini ...

    • Round Chain Bucket Elevator

      Round Chain Bucket Elevator

      Bayanin Samfura don TH Chain Bucket lif TH sarkar guga lif wani nau'in kayan lif guga ne don ci gaba da ɗaga kayan girma a tsaye.Yawan zafin jiki na kayan ɗagawa gabaɗaya yana ƙasa da 250 ° C, kuma yana da halayen babban ƙarfin ɗagawa, aiki mai ƙarfi, ƙaramin sawun ƙafa, tsayin ɗagawa, da sauƙin aiki da kiyayewa....

    • Babban mai ɗaukar bel na karkata

      Babban mai ɗaukar bel na karkata

      Bayanin Samfura don DJ Babban mai ɗaukar bel mai ɗaukar nauyi DJ Babban mai ɗaukar bel ɗin bel (wanda kuma ake kira babban dip corrugated bel conveyor) tare da babban abin ni'ima (digiri 90 a tsaye).Don haka kayan aiki ne masu dacewa don cimma babban isar da kusurwa.An karɓe shi sosai a ayyukan hakar ma'adinai na ƙasa, buɗaɗɗen ramin rami, siminti da sauran masana'antu....

    • Kafaffen belt Conveyor

      Kafaffen belt Conveyor

      Bayanin Samfura don TD75 Kafaffen Belt Conveyor TD75 Kafaffen Belt Conveyor shine kayan aikin jigilar kayayyaki wanda ke da babban kayan aiki, ƙarancin farashin aiki, fa'ida mai fa'ida, Dangane da tsarin tallafi, akwai nau'in ƙayyadaddun nau'in da nau'in wayar hannu.Dangane da bel ɗin isarwa, akwai bel ɗin roba da bel na ƙarfe.Siffofin don TD75 Kafaffen belt Conveyor ...

    • Allon Vibrating Dewater

      Allon Vibrating Dewater

      Ƙa'idar Aiki na Akwatin allo na TS Dewater Vibrating Akwatin allo ya dogara da biyu daga cikin injin girgiza iri ɗaya don yin kishiyar juyawa daga jujjuyawar aiki tare, haɓakar abin da ke ɗaukar girgiza gabaɗaya yana yin na'ura mai nuna girgiza kai tsaye, abu daga kayan cikin akwatin allo, da sauri gaba, sako-sako, allo, cikakken aikin nunawa.Cikakkun bayanai...